800W ƙwararren ƙwararren sitiriyo amplifier
Ta hanyar haɗaɗɗen ƙirar ƙirar guda ɗaya, ana haɗa wutar lantarki da da'irar haɓakawa a cikin jirgi ɗaya, kuma tare da sabon ƙirar daidaitaccen yanki, gajeriyar hanya, gajeriyar hanyar iska, da tsarin radiyo mai siffa, Har zuwa mafi girman, guje wa laifuffukan da ke haifar da layin haɗin tsakanin layin, yana haɓaka haɓakar haɓakar zafi gabaɗaya, yana rage nauyin injin gabaɗaya, yana rage nauyin injin gabaɗaya, yana rage ƙimar samfurin aiki, yana rage girman haɓakar samfurin, da rage ƙimar samfurin aiki, da rage farashin kayan aiki, da rage girman samfurin, da rage girman samfurin, da rage farashin kayan aiki, da rage girman samfurin. tattalin arzikin samfurin da amincin.
Duk jerin samfuran suna amfani da bututun wutar lantarki kai tsaye da aka haɗe zuwa ƙirar radiyo, tare da daidaitaccen yanki, tsarin ɓarkewar zafi mai ɗan gajeren zango, zai iya rage yawan zafin jiki na bututun wutar yadda ya kamata kuma inganta kwanciyar hankali samfurin.
Amfani da shigarwar XLR da mahaɗar layi ɗaya. Fitowar tana amfani da musaya mai jiwuwa guda biyu, NL4 Speakon da kuma abubuwan ɗaure.
Ana iya zaɓar tashoshi biyu da yanayin layi ɗaya.
Tsarin sanyaya iska mai shayewa daga gaba zuwa baya.
Ɗauki kariyar yankewa ta ACL da kewayar nuni don tabbatar da matsakaicin matsakaicin kewayon siginar, tare da gajeriyar kariyar kewayawa, kariyar DC, kariya mai zafi, kariyar sautin infra, da sauransu. tabbatar da kwanciyar hankali da tasirin samfurin.
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | Saukewa: AX-215 | Saukewa: AX-225 | Saukewa: AX-235 | ||
8Ω,2 tashoshi | 400W | 600W | 800W | ||
4Ω,2 tashoshi | 550W | 820W | 1100W | ||
8Ω, 1 tashar gada | N/A | N/A | N/A | ||
Amsa mai yawa | 20Hz-20KHz/±0.5dB(1W) | ||||
THD | <0.08% (-3dB Ƙarfin 8Ω/1KHz) | ||||
SNR | > 90dB | ||||
Hankalin shigarwa | 0.775V (8Ω) | ||||
Fitowar kewayawa | HYawanci | HYawanci | HYawanci | ||
Damping coefficient | > 380 (20-500Hz/8Ω) | ||||
Adadin juyawa | > 20V/S | ||||
Input impedance | Madaidaicin 20KΩ, mara daidaituwa 10KΩ | ||||
Nau'in fitarwa | AB | 2H | 2H | ||
Kariya | Farawa mai laushi, gajeriyar kewayawa, DC, zafi mai zafi, tsangwama ta mitar rediyo, iyakar matsa lamba, kunna / kashe kariyar bebe, da sauransu. | ||||
Bukatun samar da wutar lantarki | AC200-240V/50Hz | ||||
Nauyi | 13kg | 15.5kg | 16.5kg | ||
Girma | 483×88×(300+35)mm |


