Na'urorin haɗi na lantarki

  • Mai Sarrafa Sauti na APS-48 4 Shigarwa 8 na Ƙwararru

    Mai Sarrafa Sauti na APS-48 4 Shigarwa 8 na Ƙwararru

    Siffofin Samfura ● Ana amfani da guntu-guntu guda uku na sarrafa DSP, tare da ayyuka masu ƙarfi da saurin gudu mai sauri ● An sanye shi da allon launi mai inci 2, hanyar haɗin tana da kyau kuma bayanin aiki a bayyane yake a kallo ● Tashar kiɗa tana da ƙarancin yankewa da daidaiton sigogi 10, gami da daidaitaccen mita, matsakaicin mita, da daidaitaccen mita mai yawa, yana taimaka wa masu amfani su cimma tasirin kiɗan da suka fi so cikin sauƙi ● Shigar da makirufo biyu, sanye da ƙarancin yankewa, hayaniya...
  • Mai sarrafa Karaoke na DSP-7700 tare da ingantaccen sauti

    Mai sarrafa Karaoke na DSP-7700 tare da ingantaccen sauti

    Siffofin Samfura ● Ana amfani da guntu-guntu guda uku na sarrafa DSP, tare da ayyuka masu ƙarfi da saurin gudu mai sauri ● An sanye shi da allon launi mai inci 2, hanyar haɗin tana da kyau kuma bayanin aiki a bayyane yake a kallo ● Tashar kiɗa tana da ƙarancin yankewa da daidaiton sigogi 10, gami da daidaitaccen mitar da aka saita, matsakaicin mita, da daidaitaccen mitar mai yawa, yana taimaka wa masu amfani su cimma tasirin kiɗan da suka fi so cikin sauƙi ● Shigar da makirufo guda biyu, sanye da ƙarancin yankewa,...
  • Mai Sarrafa Sauti na DSP-9355 don Dakunan Karaoke

    Mai Sarrafa Sauti na DSP-9355 don Dakunan Karaoke

    Samfuri: DSP-9355 Sashen kiɗa SNR> 122 db (mai nauyin 1KHz) Rudani (THD) ≤0.007% fitarwa XLR 1VIms 1Khz Amsar mita: 10HZ-20KHZ≤土1.0db Matsakaicin matakin shigarwa…..10Vpp土10%/20kohm Matsakaicin fitarwa: ≥9.8Vpp XLR fitarwa Samuwa: 10db土1.0db Sashen makirufo SNR ≥120dB Rudani (THD): ≤0.07% fitarwa XLR 1Vrms 1Khz Amsar mita: 10HZ-20KHZ≤土3db Matsakaicin matakin shigarwa: 1Vpp土10%/10Kohm Matsakaicin fitarwa: ≥7Vrms XLR fita/≥6.0VpP XLR fita Samuwa: 32db ± 1.5db Wani bayanin aiki Lambar waya...
  • Makirufo mara waya ta hannu ta MC-999 don KTV

    Makirufo mara waya ta hannu ta MC-999 don KTV

    Siffofin ƙira: Saboda ramukan shigarwa da fitarwa guda biyu, Speakon, yana iya daidaitawa da nau'ikan aikace-aikace iri-iri kuma yana biyan buƙatun tsarin shigarwa daban-daban. Akwai maɓallin sarrafa zafin jiki a cikin na'urar canza wutar lantarki ta wannan na'urar. Idan akwai wani abu da ya shafi wuce gona da iri, na'urar canza wutar lantarki za ta yi zafi. Lokacin da zafin ya kai digiri 110, na'urar sarrafa zafin jiki za ta kashe ta atomatik don sarrafa zafin jiki da kuma samar da kariya mai kyau. Wannan samfurin yana da ...
  • Mai rage martani na F-200-Smart Feedback Suppressor

    Mai rage martani na F-200-Smart Feedback Suppressor

    1. Tare da DSP2.Maɓalli ɗaya don rage martani3.1U, ya dace da shigarwa a cikin kabad ɗin kayan aiki

    Aikace-aikace:

    Dakunan Taro, Dakunan Taro, Coci, Dakunan Lakca, Dakunan Aiki Masu Yawa da sauransu.

    Siffofi:

    ◆Tsarin tsarin chassis na yau da kullun, allon ƙarfe na aluminum na 1U, wanda ya dace da shigar da kabad;

    ◆Mai sarrafa siginar dijital na DSP mai aiki sosai, allon LCD mai launi TFT mai inci 2 don nuna yanayin aiki da ayyukan aiki;

    ◆Sabuwar algorithm, babu buƙatar gyara kurakurai, tsarin shiga yana danne wuraren kuka ta atomatik, daidai, abin dogaro kuma mai sauƙin amfani;

    ◆Algorithm na daidaita busasshen muhalli, tare da aikin rage girgizar sarari, ƙarfafa sauti ba zai ƙara girgizar ba a cikin yanayin sake girgiza, kuma yana da aikin dannewa da kawar da sake girgiza;

    ◆Algorithm na rage hayaniyar muhalli, sarrafa murya mai wayo, ragewa A cikin tsarin ƙarfafa murya, hayaniyar da ba ta ɗan adam ba na iya inganta fahimtar magana da kuma cimma cire siginar murya ta hanyar wayo;

  • Na'urar haɗa na'urar dijital ta F-12 don zauren taro

    Na'urar haɗa na'urar dijital ta F-12 don zauren taro

    Aikace-aikacen: Ya dace da matsakaicin wuri ko taron - zauren taro, ƙaramin aiki…..

  • Na'urar sarrafa sauti ta dijital guda huɗu cikin takwas ta tashoshi huɗu cikin takwas

    Na'urar sarrafa sauti ta dijital guda huɗu cikin takwas ta tashoshi huɗu cikin takwas

    Mai Sarrafa Jerin DAP

    Ø Na'urar sarrafa sauti mai sarrafa samfurin 96KHz, na'urar sarrafa DSP mai inganci 32-bit, da kuma na'urorin canza A/D da D/A mai aiki da yawa 24-bit, suna tabbatar da ingancin sauti mai kyau.

    Akwai samfura da yawa na 2 a cikin 4, 2 a cikin 6, 4 a cikin 8, kuma ana iya haɗa nau'ikan tsarin sauti daban-daban cikin sassauƙa.

    Ø Kowace shigarwa tana da daidaiton hoto mai lamba 31 GEQ+10-band PEQ, kuma fitarwa tana da PEQ mai lamba 10.

    Ø Kowace tashar shigarwa tana da ayyukan riba, mataki, jinkiri, da shiru, kuma kowace tashar fitarwa tana da ayyukan riba, mataki, rabon mita, iyaka matsin lamba, shiru, da jinkiri.

    Ø Ana iya daidaita jinkirin fitarwa na kowace tasha, har zuwa 1000MS, kuma mafi ƙarancin matakin daidaitawa shine 0.021MS.

    Ø Tashoshin shigarwa da fitarwa na iya cimma cikakken tsari, kuma suna iya daidaita tashoshin fitarwa da yawa don daidaita duk sigogi da aikin kwafin sigogin tashoshi

     

  • Aikin X5 karaoke KTV dijital processor

    Aikin X5 karaoke KTV dijital processor

    Wannan jerin samfuran suna da aikin sarrafa karaoke tare da aikin sarrafa lasifika, kowane ɓangare na aikin ana iya daidaitawa da kansa.

    Yi amfani da tsarin bas ɗin bayanai na 24BIT da tsarin DSP na 32BIT.

    Tashar shigar da kiɗa tana da ƙungiyoyi 7 na daidaita parametric.

    An samar da tashar shigar da makirufo da sassa 15 na daidaita parametric.

  • Gudanar da wutar lantarki mai amfani ...

    Gudanar da wutar lantarki mai amfani ...

    Siffofi: An sanye shi da allon nuni na TFT LCD mai inci 2, mai sauƙin sanin yanayin tashar yanzu, ƙarfin lantarki, kwanan wata da lokaci a ainihin lokaci. Yana iya samar da fitowar tashoshi 10 masu sauyawa a lokaci guda, kuma ana iya saita lokacin buɗewa da rufewa na kowane tasha ba tare da wani tsari ba (daƙiƙa 0-999, naúrar tana da na biyu). Kowace tasha tana da saitin Kewaya mai zaman kanta, wanda zai iya zama DUK Kewaya ko Kewaya daban. Keɓancewa na musamman: aikin canza lokaci. Guntu na agogo da aka gina, ku ...
  • Mai watsa makirufo mara waya ta keɓaɓɓu don karaoke

    Mai watsa makirufo mara waya ta keɓaɓɓu don karaoke

    Halayen Aiki: Fasaha ta farko ta atomatik da aka yi wa lasisi a masana'antar, makirufo yana kashewa ta atomatik cikin daƙiƙa 3 bayan ya bar hannun a tsaye (kowane alkibla, ana iya sanya kowane kusurwa), yana adana kuzari ta atomatik bayan mintuna 5 kuma yana shiga yanayin jiran aiki, kuma yana kashewa ta atomatik bayan mintuna 15 kuma yana yanke wutar gaba ɗaya. Sabuwar ra'ayi na makirufo mara waya mai wayo da atomatik Duk sabbin tsarin da'irar sauti, kyakkyawan tsayi...
  • Masu Ba da Makirifo Mara waya Biyu Masu Ƙwararru don aikin KTV

    Masu Ba da Makirifo Mara waya Biyu Masu Ƙwararru don aikin KTV

    Alamun tsarin Mitar rediyo: 645.05-695.05MHz (Tashar A: 645-665, tashar B: 665-695) Babba mai amfani: 30MHz kowace tasha (jimilla 60MHz) Hanyar daidaitawa: Daidaita mitar FM Lambar tashar: daidaita mitar ta atomatik ta infrared tashoshi 200 Zafin aiki: rage digiri 18 Celsius zuwa digiri 50 Celsius Hanyar matsewa: gano hayaniya ta atomatik da lambar ID ta dijital Matsakaici: 45KHz Kewayon aiki: >110dB Amsar sauti: 60Hz-18KHz Cikakken sigina-zuwa-hayaniya...
  • Makirufo mara waya ta Jumla don dogon zango

    Makirufo mara waya ta Jumla don dogon zango

    MAI KARƁA Mita: 740—800MHz Adadin tashoshi masu daidaitawa: 100×2=200 Yanayin girgiza: PLL Tsarin haɗa mitar daidaiton mita: ±10ppm; Yanayin karɓa: juyawa biyu na superheterodyne; Nau'in bambancin: daidaitawa biyu Bambanci karɓar zaɓin atomatik Ra'ayin mai karɓa: -95dBm Amsar Mita Sauti: 40–18KHz Narkewa: ≤0.5% Sigina zuwa Hayaniya Ra'ayin: ≥110dB Fitar sauti: Fitar da daidaito da rashin daidaito Tushen wutar lantarki: 110-240V-12V 50-60Hz(Ƙarfin Canjawa A...
12Na gaba >>> Shafi na 1/2