Na farko, ingancin sauti tabbas shine mafi mahimmanci ga masu magana, amma ingancin sauti da kansa abu ne na haƙiƙa.Bugu da ƙari, manyan lasifikan da ke cikin kewayon farashi iri ɗaya suna da ingancin sauti iri ɗaya, amma bambancin shine salon kunnawa.Ana ba da shawarar ku gwada shi da kanku kuma ku zaɓi salon da ya dace da ku kafin siyan.
Na biyu, Rayuwar baturi na tsarin sauti.Masu magana da Bluetooth, kamar wayoyin hannu, mara waya ne kuma yawanci ana katsewa daga wutar lantarki.Idan kana da buƙatar ɗaukar su tare da kai, girman ƙarfin baturi, mafi tsayin rayuwar baturi.
Na uku, sigar Bluetooth, wanda gabaɗaya ana iya gani a cikin ƙayyadaddun bayanai.Mafi girman nau'in Bluetooth, mafi nisa mafi tasiri, mafi ƙarfin dacewa, mafi daidaituwar watsawa, kuma yana iya adana ƙarin ƙarfi.A halin yanzu, sabon sigar shine sigar 4.0, wanda za'a iya komawa zuwa siye.
Na hudu, Kariya, kamar matakin IPX da ikonsa na hana ruwa da karo, ba a saba amfani da shi don amfanin gida.Don buƙatun waje da ingantattun yanayi, ana ba da shawarar zaɓar matakin mafi girma.
Na biyar, Fasaloli na musamman: Masu masana'anta na yau da kullun suna da abubuwan ƙirƙira na kansu kuma suna iya neman haƙƙin mallaka ko suna da shingen fasaha.Waɗannan su ne duk abubuwan da suke buƙatar tantancewa kafin a gabatar da su a kasuwa.Don haka, idan suna da takamaiman buƙatu, za su iya zaɓar su.Misali, tsarin kula da muhalli na fasaha na Xiaoai na Xiaomi, kamar JBL Dynamic Light Effect, da sauransu.
Wani abu da za a tuna shi ne cewa farashin yana ƙayyade ƙira da ingancin sauti, kuma yayin da farashin ya karu, ingancin tsarin sauti zai ci gaba da karuwa.Kada ku yarda da nau'in masu magana, saboda duka biyun suna da inganci kuma masu araha, da kuma hanyoyin arha.
Lokacin aikawa: Oktoba-19-2023