A halin yanzu, kasarmu ta zama muhimmin masana'anta don samfuran Audio na ƙwararrun duniya. Girman kasuwar kasuwancinmu ta kasarmu ta girma daga Yuan biliyan 10.4 zuwa 27.898 biliyan biyu, yana da ɗayan 'yan ƙungiyoyi a cikin masana'antar da ke ci gaba da kula da saurin girma. Musamman yankin Kogin Delta Delta ya zama babban wurin taron don masana'antun kayan aikin mai amfani a ƙasarmu. Game da fiye da 70% na masana'antu a masana'antu suna mai da hankali a wannan yankin, da kuma abubuwan da aka fita kimanin kashi 80% na darajar fitarwa na masana'antu.
Dangane da fasahar kayayyaki, hankali, Sirrika, Digitization da mara waya sune abubuwan ci gaban masana'antu gabaɗaya. Ga masana'antar Audio na ƙwararru, ikon dijital ne ke dogara da gine-ginen cibiyar sadarwa, watsa mara waya da kuma hankali na ikon sarrafa tsarin gaba ɗaya ya mamaye babban aikace-aikacen fasaha. Daga hangen nesa na Talla, a nan gaba, masana'antu za su canza sannu a hankali daga "sayar da samfuran, wanda zai ƙara jaddada matakin hidimar masana'antu gaba ɗaya da sabis ɗin, wanda zai ƙara jaddada matakin hidimar masana'antu gaba ɗaya.
Ana amfani da kwararrun 'yan gudun hijirar da aka yi amfani da su sosai a cikin wuraren wasanni, masu wasan kwaikwayo, manyan dakunan wake, suna yin dakunan zane, daki-daki, wasan kwaikwayo na rediyo da sauran wuraren taron jama'a da sauran wuraren taron jama'a da sauran wuraren taron jama'a da sauran wuraren aiki. Naggawa daga ci gaban tattalin arziƙin Macro da saurin ci gaba da ayyukan yau da kullun, kuma masana'antar Audio ta ƙasa, da kuma matakin masana'antu gaba ɗaya da aka inganta sosai. Ta hanyar tarawa ta dogon lokaci, masana'antar a masana'antar tana sannu a hankali karbun hannun jari a fasaha da kuma sanya hannu don gina manyan masana'antar da ke cikin gida a wasu fannoni sun fito.
Lokaci: Apr-23-2022