An kafa birnin Xinjiang Kuche Nang a shekarar 2013. Ita ce wurin shakatawa na masana'antar al'adu ta Nang ta farko a jihar Xinjiang. Ba kawai cibiyar samarwa da tallace-tallace ta Naan ba ce, har ma da wuraren yawon buɗe ido na jama'a da ba kasafai ba, wanda ke jawo ɗimbin masu yawon buɗe ido na cikin gida da na waje don yawon buɗe ido. A shekarar 2021, domin kara habaka kwarewar yawon bude ido da kuma tallata al'adun Kuche Da Nang, hedkwatar ba da agaji ta birnin Kuche da birnin Ningbo na jihar Xinjiang sun hada kai da inganta birnin Da Nang.
Manufar gyare-gyare da haɓakawa na Kuche Nang City shine don yin ado da ciki na filin wasan kwaikwayo da tsara tsarin hasken wuta da tsarin sauti, haɓaka ainihin aikin samar da nang mai hawa biyu zuwa benaye biyu, fadada zauren nunin al'adun nang, da ƙara ƙwarewar iyaye-yara gasashen naan gundumar, bisa ga halaye na Kuche, an gina tsohon gidan shayi a Kuche. Bugu da ƙari, nunin hasken laser na dare, wurin shakatawa na abinci na birnin Da Nang, mataki na tsakiya da matakin abinci an kara da shi, an kaddamar da wasanni daban-daban na abinci, waƙa da raye-raye da dare.
A cikin aiwatar da haɓakawa da gyare-gyare, ta hanyar tsarawa da fadada tsarin ginin asali na asali da kuma sake tsarawa da kuma matsayi na kayan aikin ƙarfafa sauti, da kuma tsarin tsara tsarin hada al'adun "Nang" na Da Nang City, don haɓaka kwarewar yawon shakatawa da kuma shaharar birnin Kuche Da Nang City sanannen yawon shakatawa. Sabili da haka, wurin shakatawa yana da ƙaƙƙarfan buƙatu don ƙirar ƙarfafa sauti. Tare da samfurori masu inganci, fasaha masu sana'a da kuma balagagge mafita, alamar TRS AUDIO na Lingjie Enterprise yana ba da cikakkiyar saiti na sababbin hanyoyin ƙarfafa tsarin ƙarfafawa na goyon bayan Kuche Da Nang City don canzawa zuwa birni mai ban sha'awa.
Waje matakin kasuwar dare
An fahimci cewa kayan aikin ƙarfafa sauti da aka haɓaka an raba su zuwa matakin tsakiya da matakin yanki na abinci. Yankin waje yana da kusan murabba'in mita 15,000, wanda zai iya ɗaukar 'yan kallo fiye da 1,000. Babban ayyuka sune manyan wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo, wasan kwaikwayo na gida, wasan kwaikwayo na operas da sauransu. Don irin waɗannan manyan wurare na cikin gida da waje, tsarin ƙarfafa sauti na ribobi da fursunoni zai shafi gaskiyar sautin da masu sauraro suka karɓa a dogon lokaci da kuma gajeren nesa, kuma yana buƙatar daidaitawa da wasan kwaikwayo na wurare daban-daban na wasan kwaikwayo na waje. Sabili da haka, ana buƙatar tsarin ƙarfafa sauti don tabbatar da cewa babban matakin matsa lamba na sauti, filin sauti da aka rarraba daidai, da ƙananan ƙananan mita na duk filin sauti za a iya ba da shi a yayin ayyukan nishaɗi masu mahimmanci. Saboda haka, 12 x GL-210 dual 10-inch line tsararrun jawabai ana amfani da su rataye a bangarorin biyu na mataki, 4 x GL-210B guda 18-inch subwoofers, da 12 x FX-15 mataki saka idanu da ake dauka. A lokaci guda, don sa filin sauti na waje ya fi wadata, an tsara shi da sanye take da 4 x WS-218 subwoofers, waɗanda aka yi amfani da su azaman ƙaramar ƙarancin mitar, don tabbatar da amsawar mitar, kewayon tsauri da amincin duk tsarin gabaɗaya, Kuma yana samun babban matakin haɗin kai tare da ƙarfin sauti na halitta, wanda ke haɓaka haɓakar masu sauraro da jin daɗin rayuwa uku yayin kallon wasan.
【Jerin Kayan aiki】
Babban mai magana: 12 pcs dual 10-inch line array speakers GL-210
Subwoofer: 4 inji mai kwakwalwa guda 18-inch linzamin kwamfuta subwoofers GL-210B
ULF subwoofer: 4 inji mai kwakwalwa dual 18-inch ultra-low mitar subwoofers WS-218
Mai magana da saka idanu: 12 inji mai kwakwalwa mai saka idanu masu magana FX-15
Ƙwararriyar wutar lantarki: 4 inji mai kwakwalwa FP-10000Q, 2 inji mai kwakwalwa LIVE-2.18, 7 inji mai kwakwalwa PX-800
Babban mai magana: GL-210 layin tsararrun jawabai
Subwoofer: GL-210B GL-210B
Domin ingantacciyar biyan buƙatun ƴan wasan kwaikwayo, masu magana da sauti, da wasan kwaikwayo na kiɗan wayar hannu. An tsara shi da kuma sanye take da 12 pcs FX-15 masu magana da matakan saka idanu tare da babban matakin matsa lamba da kuma babban matsayi mai ƙarfi a matsayin babban mai yin wasan kwaikwayo ko mai saka idanu na band, yana rufe babban yanki na mataki, ya rufe babban mataki tare da filin sauti.
Gidan rawa na cikin gida
Dangane da halaye na rukunin cibiyar, haɗe tare da aikin amfani da shi, a cikin zaɓin masu magana, ana amfani da 12 pcs sau biyu 8-inch madaidaiciyar tsararrun GL-208 a cikin ƙungiyoyin 6 kamar yadda za a dakatar da manyan masu magana a cikin iska sama da filin rawa, kuma hasken sautin an daidaita shi daidai zuwa ɗakin taro a wurare daban-daban, yana rage tunanin da ba dole ba kuma mafi kyawun ingancin sauti; Kyakkyawan ikon ɗaukar filin sauti mai kyau, matsayin filin sauti yana da kyau sosai, tsabtar magana yana da girma sosai; amsa mita da lokaci Flat, ƙananan murdiya, da kyakkyawan ingancin sauti, wanda zai iya biyan buƙatun ingancin sauti mafi girma a wannan wurin.
【Jerin Kayan aiki】
Babban mai magana: 12 pcs dual 8-inch line array speakers GL-208
ULF subwoofer: 4 inji mai kwakwalwa dual 18-inch ultra-low mitar subwoofers WS-218
Mai magana da saka idanu: 4 inji mai kwakwalwa mai saka idanu masu magana FX-15
Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru: 3 inji mai kwakwalwa PX-800
Domin samun kyakkyawan yanayin sauti mai kyau, mai ƙara ƙarfin wutar lantarki da na'urar sarrafa sauti da ke da alaƙa da tasirin ƙarfafa sauti na masu magana suma sune manyan abubuwan da aka tsara na ƙirar aikin. Don ba da damar kayan aikin mai magana don samun siginar sauti da suka dace da ikonsa, TRS AUDIO ya tsara musamman 11 pcs PX-800 ƙwararrun ƙwararrun masu amfani da wutar lantarki, 4 pcs TA-16D masu ƙwararrun ƙwararrun tashoshi huɗu, LIVE-2.18 ƙwararrun ƙwararrun ƙarfin wutar lantarki da DAP-2060I gabaɗayan ingantaccen tsarin sauti don tabbatar da ingantaccen tsarin sauti. Tsarin zai iya saita yanayin yanayin amfani iri-iri a gaba bisa ga buƙatun amfani, cimma saurin amsawa a cikin amfanin yau da kullun, da tabbatar da ingancin ƙarfafa sauti da kwanciyar hankali tsarin yayin aiwatar da sauyawa.
A halin yanzu, an sake buɗe birnin na Da Nang bayan wasu watanni na haɓakawa da sake gina shi, kuma yana yin abubuwan jin daɗi daban-daban a kowace rana. Lingjie Enterprise TRS AUDIO ya ba da gudummawa ga yawon shakatawa da al'adu, kuma ya kammala shirin ƙarfafa sauti wanda ƙungiyar lambu ta yaba da ƙarfin ƙwararrun ta. A halin da ake ciki, shi ma ya zama abin ban sha'awa da kansa wanda Lingjie Enterprise ya yi don ƙarfafa ginin kayan aikin kayan aikin al'adu. Birnin Xinjiang Kuqa Naan yana fatan zuwanku ~
Lokacin aikawa: Oktoba-09-2021