Waɗanne fannoni za ku iya farawa da su don zaɓar tsarin sauti?

Tsarin sauti yana da amfani mai kyau a yanayi daban-daban, kamar ɗakunan taro na kamfanoni, dandamali na cikin gida da na waje, da kuma wurare daban-daban na kasuwanci masu rai. Amfani da tsarin sauti mai kyau a cikin waɗannan yanayi galibi shine don samar da ƙarin tushen sauti mai ƙarfi. To ta yaya ya kamata a zaɓi tsarin sauti da ake amfani da shi a cikin waɗannan yanayi?

Masu Lasisin Tsaye na Jigilar Kaya na G-20

 

Da farko, zaɓi daga lasifika

Masu Lasisin Tsaye na Jigilar Kaya na G-20

Masu kera tsarin sauti masu dacewa sun ce a cikin waɗannan yanayi, ana buƙatar amfani da tsarin sauti, kuma babban manufar shine a inganta sautin, don haka lokacin zaɓa, zaku iya zaɓar daga cikin lasifikan da ke fitar da sauti. A cikin yanayi na yau da kullun, zaɓin lasifikan yakamata ya fara daga yanayin motsinsu da ƙarfin da aka ƙima, bincika kai tsaye na lasifikan, da kuma sarrafa filin sauti na zauren.

FP-10000Q --Jimlar Amplifier Pro na Tashar 4

Na biyu, zaɓi daga amplifier mai ƙarfi

FP-10000Q --Sauti Mai Sauti Mai Sauti Mai Sauti 4 

Masu kera tsarin sauti masu inganci sun ce zabar tsarin sauti mai kyau zai iya farawa da na'urar ƙara ƙarfin lantarki, domin domin tabbatar da ingancin sautitsarin ƙarfafa sautiNa dogon lokaci, amplifier ɗin wutar lantarki dole ne ya kasance yana da isasshen ƙarfin lantarki kuma zai iya cimma aiki mai dorewa na dogon lokaci. A lokaci guda, wannan nau'in amplifier ɗin wutar lantarki ya kamata ya lissafa cikakkun matakan fasaha dangane da inganta tasiri, rage karkacewa da rage hauhawar zafin jiki.

Injin haɗakar dijital na F-12 na Jigilar Kaya ta Prosound System

Na uku, zaɓi daga mahaɗin

F-12Tsarin Prosound na Jigilar Kaya Injin Haɗa Dijital

Lokacin zabar tsarin sauti, zaka iya farawa da mahaɗin. Mahaɗin shine babban ɓangaren tsarin gaba ɗaya. Mai haɗawa mai kyau yakamata ya sami kyakkyawan aikin lantarki, ingantaccen aikin aiki da amsawar mita mai faɗi. Lokacin zaɓar mahaɗin na'urori masu haɗawa tare da tashoshin shigarwa daban-daban da ƙungiyoyin fitarwa ana iya zaɓar su bisa ga buƙatun aikin tsarin gaba ɗaya.

 A takaice, masu magana,amplifiers na wutar lantarkida kuma mixers a cikin tsarin sautimuhimman sassa ne na tsarin gaba ɗaya. Saboda haka, lokacin zabar tsarin sauti, ana iya la'akari da waɗannan fannoni uku. Lokacin da aka haɗa waɗannan sassan, wasu daga cikinsu sun kai matsayi mai kyau, don haka tsarin sauti da aka zaɓa ba zai ba da kunya ba.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-15-2022