Don wasu muhimman abubuwan da suka faru ko manyan wasanni, sababbin ma'aurata suna buƙatar gina wani mataki lokacin da suke yin aure, kuma bayan an gina matakin, yin amfani da sautin mataki yana da mahimmanci.Tare da umarnin sautin mataki, za'a iya inganta tasirin matakin mafi kyau.Koyaya, sautin mataki ba nau'in kayan aiki bane guda ɗaya.Wannan sauti mai faɗin mataki ya haɗa da kayan aiki masu zuwa.
1. Makirifo
Microphones na iya canza sauti zuwa siginar lantarki.Wannan transducer na electro-acoustic yana ɗaya daga cikin nau'ikan tsarin sauti iri-iri iri-iri.Microphones suna da jagora, kuma akwai nau'o'i da sifofi da yawa na makirufo.Tsarin su da aikace-aikacen su ma sun bambanta.Don haka, matakai daban-daban na iya zaɓar makirufo masu dacewa daidai da iyakar wurin.
2. Masu magana
Masu magana za su iya canza siginar lantarki zuwa siginar sauti, kuma manyan nau'ikan sun haɗa da lantarki na lantarki, pneumatic, da yumburan piezoelectric.Akwatin lasifikar ita ce akwatin lasifikar, wanda za a iya saka shi cikin akwatin.Babban na'ura ce don nunawa da haɓaka bass.An raba shi zuwa rufaffiyar lasifika da lasifikan labyrinth, waxanda dukkansu abubuwa ne masu muhimmanci na sautin mataki..
3. Mixers da amplifiers
A halin yanzu, akwai wani mataki na Audio brands da nau'ikan mahimman kayan aiki, inda mai canjin kayan aiki ne mai mahimmanci.Mai haɗawa yana da abubuwan shigar tashoshi da yawa, kuma kowane tashoshi na iya sarrafa sauti da sarrafa kansa.Wannan na'ura ce mai haɗa sauti da yawa da kuma na'ura mai mahimmanci don injiniyoyin sauti don ƙirƙirar sauti.Bugu da ƙari, dalilin da ya sa sautin mataki yana da ɗan gajeren zangon watsawa shine yafi saboda amplifier yana taka rawa.Ƙarfin wutar lantarki na iya canza siginar wutar lantarki mai jiwuwa zuwa siginar wuta don tura lasifikar don fitar da sauti.Sabili da haka, ƙarar wutar lantarki kuma wani bangare ne mai mahimmanci na sautin mataki..
Ta hanyar abubuwa uku da ke sama, za mu iya sanin cewa nau'ikan kayan aikin da aka haɗa a cikin sautin mataki suna da wadata sosai.Kayan aikin sauti wanda mutane suka san shi sosai kuma suna ƙaunarsa, yana sa mutane da yawa su sayi na'urorin sauti masu girma.
Lokacin aikawa: Jul-18-2022